- Phiên dịch, dịch tài liệu, báo cáo cho Giám đốc người Hàn Quốc; - Soạn thảo văn bản, giấy tờ, làm báo cáo theo yêu cầu của Giám Đốc; - Hỗ trợ các công việc văn phòng cho Giám đốc.
QUYỀN LỢI ĐƯỢC HƯỞNG
- Mức lương thỏa thuận; - BHXH, BHYT, BHTN theo quy định của Luật lao động; - Môi trường năng động, sáng tạo; - Cơ hội tham gia các khóa đào tạo phát triển kỹ năng.
YÊU CẦU CÔNG VIỆC
- Kinh nghiệm từ 2 năm trở lên ở vị trí Phiên dịch tiếng Hàn, khả năng giao tiếp tiếng Hàn tốt (Cả 4 kỹ năng nghe, nói, đọc, viết). Ưu tiên ứng viên là du học sinh Hàn hoặc đã có kinh nghiệm làm việc tại Hàn Quốc. - Có kỹ năng giao tiếp, tư duy logic; - Sử dụng tốt tin học văn phòng (Word, Excel, PowerPoint…); - Tiếng Anh giao tiếp tốt là một lợi thế.
CÁCH NỘP HỒ SƠ
Cách 1: Nộp hồ sơ trực tiếp tại văn phòng:
Địa chỉ: 12 Mai Chí Thọ, P Phú Thứ, Q Cái Răng, TP Cần Thơ